Member of EVRS

Monday, 18 May 2009

Bob Marley remembered in Tanzania



A night of 15th May, Tanzanian Rastafarians met to remeber the king of Reggae Bob Marley.

7 comments:

Anonymous said...

Reggae na chupa! Hiyo ni staili ya wachagga thu!

Fita Lutonja said...

Umenikumbushia mambo mengi sana juu ya Bob Marley hakika wapenzi wa reggae tulipata pengo kubwa sana.

SIMON KITURURU said...

Hapa naona kikao kilikamilika!

jaz said...

i love bob marley! we have a reggae group here named "the flow band". they do great bob marley! we are in hockey playoffs so people are crazy here now!

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

nimeifagilia blogu hii. thanx

Yasinta Ngonyani said...

Hakuna kulala mpaka asubuhi kazi kwelikweli na kweli kikao kimekamilika

chib said...

Bob Marley soul will never die!
Ahsanteni wote kwa michango na hisia zenu!