Member of EVRS

Sunday, 19 August 2012

IDDI NJEMA KWA WOTE!

Blogu ya Hadubini inapenda kuwatakia heri na baraka zote kwa Waislamu popote Duniani katika kusheherekea sikukuu hii ya Iddi. 
  
Wadau wa blogu hii wanaamini katika mfungo wote wa Ramadhan waislamu wote wamekuwa wanaombea amani na utulivu duniani pote. 
 
Tunamuomba Mwenyezi Mungu aziskilize sala zote zilizoombwa wakati wa mwezi mtukufu wa Ramadhani na kuzipa baraka zake. 
  
Eid Mubarak!

1 comment:

emu-three said...

Twashukuru na wewe pia!