Member of EVRS

Wednesday, 18 November 2009

Attention!!!


Kufikisha ujumbe kwa wagumu!!


Both parties have been pleased!!

8 comments:

Thom said...

How dare, for the love of Christ... then what!!

Yasinta Ngonyani said...

sasa akija mtu kama bwana matata hapo itakuwaje?...lol

Candy1 said...

Eti that might make them sick...I thought human meat was very delicious to animals lol!!

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

human meat if full of animal meat therefore animal will re-eat themselves and get sick

harafu hiyo kweli ni love otherwise ua phone will make u meet it fresh. vyuma vya gari baada ya ajari vyaweza kukuingia ingia hovyo

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

human meat if full of animal meat therefore animal will re-eat themselves and get sick

harafu hiyo kweli ni love otherwise ua phone will make u meet it fresh. vyuma vya gari baada ya ajari vyaweza kukuingia ingia hovyo

Anonymous said...

Matangazo mengine yanaonyesha jinsi gani watu wasivyokuwa waangalifu na maisha yao.
Aliyebuni hayo matangazo he hee hee

Anonymous said...

Kamala sikuwezi!

upepo mwanana said...

Naomba niwe mgeni wako katika blogu hii