Member of EVRS

Sunday, 2 May 2010

Jumapili Njema!

Siri ni ya mtu mmoja tu.

Epuka ushawishi wa kibonzo hiki. Just have fun

Jumapili njema, eerrr have a nice sunday!

5 comments:

Candy1 said...

hahahaha...bora hata asingemwambia! lol!

Have a nice Sunday bro!

Fadhy Mtanga said...

Mkuu u have brightened my morning by a laughter. Thanx sana.
Uwe na Jumapili maridhawa.

Yasinta Ngonyani said...

ha ha ha ha ! yaani siwezi kuacha kucheka... Jumapili njema nawe pia kaka Chib na pia watu wote!!!

Mzee wa Changamoto said...

Jumapilia njema nawe Kaka

ARO GERALDES said...

Greetings from Argentina
Pablo
International football journalism