Member of EVRS

Thursday, 3 November 2011

Straight From The Manufacturer

Tehe teh teh, Kimaro!!

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ha ha haaaaa mama weee mbavu zangu:-) Hakika hii kali haswa.

Anya said...

Ohoh...
Chib
hahahaha.............
PUUUUUURFECT shot :-)
LOVE IT :)))

(Let him enjoy ..... cheers ;)

:)

chib said...

Aye, this image made my day :-))

maisha ni mikikimikiki said...

Hii si sawa kwa kuwa maziwa ya ngo'mbe kabla kabla hayajachemshwa yanaweza kuwa na athari za kiafya kwa mdau.